Đoàn Luật Sư Thành Phố Hà Nội TƯ VẤN LUẬT TRỰC TUYẾN CÔNG TY LUẬT BÁCH DƯƠNG
Hotline 1900 6280

Chấp hành viên có phải nộp tiền tạm ứng án phí lệ phí Tòa án không

12/01/2018 03:50
Câu hỏi
Chấp hành viên có phải nộp tiền tạm ứng án phí lệ phí Tòa án không? Trường hợp Chấp hành viên yêu cầu Tòa án xác định tài sản của người phải thi hành án theo quy định tại Điều 74 Luật Thi hành án dân sự thì Chấp hành viên có phải nộp tiền tạm ứng án phí, lệ phí Tòa án không, nếu Tòa án yêu cầu nộp.

Trả lời
 

Để nghe Luật sư tư vấn

19006280

Trước hết Công ty Luật Bách Dương xin gửi tới quý khách hàng lời chào trân trọng nhất!Với khẩu hiệu "An toàn pháp lý - Nền tảng thành công!" Trong quá trình hoạt động chúng tôi đã nhận được nhiều sự tin tưởng từ các quý khách hàng trên phạm vi cả nước. Tuy nhiên một số thông tin chi tiết và các loại hình dịch vụ pháp lý được Công ty chúng tôi cung cấp thì không phải khách hàng nào cũng biết đến,...

Chi tiết