Đoàn Luật Sư Thành Phố Hà Nội TƯ VẤN LUẬT TRỰC TUYẾN CÔNG TY LUẬT BÁCH DƯƠNG
Hotline 1900 6280

Mua bán dụng cụ sản xuất ma túy thì bị truy cứu trách nhiệm hình sự không

15/11/2017 23:35
Câu hỏi
Mua bán dụng cụ sản xuất ma túy thì bị truy cứu trách nhiệm hình sự không? Người sản xuất, tàng trữ, vận chuyển hoặc mua bán từ bao nhiêu bộ dụng cụ, phương tiện trở lên thì bị truy cứu trách nhiệm hình sự? Sản xuất, tàng trữ, vận chuyển hoặc mua bán từ bao nhiêu bộ dụng cụ, phương tiện trở lên thì bị coi là “vật phạm pháp có số lượng lớn” quy định tại khoản 2 Điều 196 của Bộ luật Hình sự?

Trả lời
 

Để nghe Luật sư tư vấn

19006280

Trước hết Công ty Luật Bách Dương xin gửi tới quý khách hàng lời chào trân trọng nhất!Với khẩu hiệu "An toàn pháp lý - Nền tảng thành công!" Trong quá trình hoạt động chúng tôi đã nhận được nhiều sự tin tưởng từ các quý khách hàng trên phạm vi cả nước. Tuy nhiên một số thông tin chi tiết và các loại hình dịch vụ pháp lý được Công ty chúng tôi cung cấp thì không phải khách hàng nào cũng biết đến,...

Chi tiết