Đoàn Luật Sư Thành Phố Hà Nội TƯ VẤN LUẬT TRỰC TUYẾN CÔNG TY LUẬT BÁCH DƯƠNG
Hotline 1900 6280

Không biết người bị hại có thai thì có bị áp dụng tình tiết tăng nặng khi xử phạt

17/11/2017 04:32
Câu hỏi
Không biết người bị hại có thai thì có bị áp dụng tình tiết tăng nặng khi xử phạt? Người phạm tội đối với phụ nữ có thai mà không biết người bị hại có thai thì có bị áp dụng tình tiết tăng nặng “phạm tội đối với phụ nữ có thai” quy định tại điểm h khoản 1 Điều 46 Bộ luật Hình sự không?

Trả lời
 

Để nghe Luật sư tư vấn

19006280

Trước hết Công ty Luật Bách Dương xin gửi tới quý khách hàng lời chào trân trọng nhất!Với khẩu hiệu "An toàn pháp lý - Nền tảng thành công!" Trong quá trình hoạt động chúng tôi đã nhận được nhiều sự tin tưởng từ các quý khách hàng trên phạm vi cả nước. Tuy nhiên một số thông tin chi tiết và các loại hình dịch vụ pháp lý được Công ty chúng tôi cung cấp thì không phải khách hàng nào cũng biết đến,...

Chi tiết