Đoàn Luật Sư Thành Phố Hà Nội TƯ VẤN LUẬT TRỰC TUYẾN CÔNG TY LUẬT BÁCH DƯƠNG
Hotline 1900 6280

Biết đối tượng sử dụng ma túy mà vẫn cho thuê nhà có bị truy cứu trách nhiệm hình sự không

15/11/2017 11:30
Câu hỏi
Biết đối tượng sử dụng ma túy mà vẫn cho thuê nhà có bị truy cứu trách nhiệm hình sự không?Người dùng địa điểm thuộc quyền chiếm hữu của mình để đưa chất ma túy trái phép vào cơ thể người khác thì có bị truy cứu trách nhiệm hình sự về tội chứa chấp việc sử dụng trái phép chất ma túy theo quy định tại Điều 198 Bộ luật Hình sự không?

Trả lời
 

Để nghe Luật sư tư vấn

19006280

Trước hết Công ty Luật Bách Dương xin gửi tới quý khách hàng lời chào trân trọng nhất!Với khẩu hiệu "An toàn pháp lý - Nền tảng thành công!" Trong quá trình hoạt động chúng tôi đã nhận được nhiều sự tin tưởng từ các quý khách hàng trên phạm vi cả nước. Tuy nhiên một số thông tin chi tiết và các loại hình dịch vụ pháp lý được Công ty chúng tôi cung cấp thì không phải khách hàng nào cũng biết đến,...

Chi tiết