Đoàn Luật Sư Thành Phố Hà Nội TƯ VẤN LUẬT TRỰC TUYẾN CÔNG TY LUẬT BÁCH DƯƠNG
Hotline 1900 6280

Thế nào là để xe trên hè phố trái quy định pháp luật

11/01/2018 08:25
Câu hỏi
Thế nào là để xe trên hè phố trái quy định pháp luật? tại Điểm đ, Khoản 3, Điều 6, Nghị định 46/2016/NĐ-CP có quy định xử phạt hành vi để, đỗ xe mô tô trên hè phố trái quy định của pháp luật.

Trả lời
 

Để nghe Luật sư tư vấn

19006280

Trước hết Công ty Luật Bách Dương xin gửi tới quý khách hàng lời chào trân trọng nhất!Với khẩu hiệu "An toàn pháp lý - Nền tảng thành công!" Trong quá trình hoạt động chúng tôi đã nhận được nhiều sự tin tưởng từ các quý khách hàng trên phạm vi cả nước. Tuy nhiên một số thông tin chi tiết và các loại hình dịch vụ pháp lý được Công ty chúng tôi cung cấp thì không phải khách hàng nào cũng biết đến,...

Chi tiết