Đoàn Luật Sư Thành Phố Hà Nội TƯ VẤN LUẬT TRỰC TUYẾN CÔNG TY LUẬT BÁCH DƯƠNG
Hotline 1900 6280

Gói thầu không quá 1 tỷ đồng có được chỉ định thầu không

15/12/2017 02:59
Câu hỏi
Gói thầu không quá 1 tỷ đồng có được chỉ định thầu không?
Đơn vị ông Phan Văn Linh (Hà Giang) đang tổ chức lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp nằm trong hạn mức chỉ định thầu (không quá 1 tỷ đồng), giá gói thầu là 800.000.000đ. Đơn vị ông áp dụng hình thức chỉ định thầu rút gọn theo Điều 56 Nghị định 63/2014/NĐ-CP. Ông Linh hỏi, như vậy có đúng quy định không?

Trả lời
 

Để nghe Luật sư tư vấn

19006280

Trước hết Công ty Luật Bách Dương xin gửi tới quý khách hàng lời chào trân trọng nhất!Với khẩu hiệu "An toàn pháp lý - Nền tảng thành công!" Trong quá trình hoạt động chúng tôi đã nhận được nhiều sự tin tưởng từ các quý khách hàng trên phạm vi cả nước. Tuy nhiên một số thông tin chi tiết và các loại hình dịch vụ pháp lý được Công ty chúng tôi cung cấp thì không phải khách hàng nào cũng biết đến,...

Chi tiết