Đoàn Luật Sư Thành Phố Hà Nội TƯ VẤN LUẬT TRỰC TUYẾN CÔNG TY LUẬT BÁCH DƯƠNG
Hotline 1900 6280

Gói mua sắm tài sản công không quá 100 triệu đồng được chỉ định thầu không

16/12/2017 08:51
Câu hỏi
Gói mua sắm tài sản công không quá 100 triệu đồng được chỉ định thầu không? Cơ quan của ông Trần Xuân Tuyền (Quảng Ngãi) là cơ quan Trung ương đóng tại địa phương. Hiện nay, cơ quan đang thực hiện các công trình cải tạo, sửa chữa bằng nguồn kinh phí sửa chữa theo định mức phí nhập, xuất hàng hóa dự trữ quốc gia.
Ông Tài muốn hỏi, các gói thầu xây lắp có giá trị dưới 1 tỷ đồng có thể áp dụng hình thức chỉ định thầu rút gọn theo quy định tại Khoản 2, Điều 56 Nghị định 63/2014/NĐ-CP ngày 26/6/2014 được không?

Trả lời
 

Để nghe Luật sư tư vấn

19006280

Trước hết Công ty Luật Bách Dương xin gửi tới quý khách hàng lời chào trân trọng nhất!Với khẩu hiệu "An toàn pháp lý - Nền tảng thành công!" Trong quá trình hoạt động chúng tôi đã nhận được nhiều sự tin tưởng từ các quý khách hàng trên phạm vi cả nước. Tuy nhiên một số thông tin chi tiết và các loại hình dịch vụ pháp lý được Công ty chúng tôi cung cấp thì không phải khách hàng nào cũng biết đến,...

Chi tiết