Đoàn Luật Sư Thành Phố Hà Nội TƯ VẤN LUẬT TRỰC TUYẾN CÔNG TY LUẬT BÁCH DƯƠNG
Hotline 1900 6280

Cá nhân tham gia hoạt động đấu thầu cần điều kiện gì

15/12/2017 15:22
Câu hỏi
Cá nhân tham gia hoạt động đấu thầu cần điều kiện gì? Công ty Khí hỏi, các cá nhân thuộc Chủ đầu tư hoặc đại diện chủ đầu tư khi tham gia trực tiếp vào các công việc quy định tại Khoản 7, Điều 35 Thông tư số 03/2016/TT-BKHĐT có bắt buộc phải có chứng chỉ hành nghề hoạt động đấu thầu không?

Trả lời
 

Để nghe Luật sư tư vấn

19006280

Trước hết Công ty Luật Bách Dương xin gửi tới quý khách hàng lời chào trân trọng nhất!Với khẩu hiệu "An toàn pháp lý - Nền tảng thành công!" Trong quá trình hoạt động chúng tôi đã nhận được nhiều sự tin tưởng từ các quý khách hàng trên phạm vi cả nước. Tuy nhiên một số thông tin chi tiết và các loại hình dịch vụ pháp lý được Công ty chúng tôi cung cấp thì không phải khách hàng nào cũng biết đến,...

Chi tiết